ย้อนกลับ
PaR Wedding Planner
1 ปีที่แล้ว

เหมือนหลุดไปในโลกใต้ท้องทะเล! ธีมงานจาก Activity สุดโปรดของบ่าวสาว

คุณเอิร์นคุณเต้ย บ่าวสาวที่ทั้งหล่อและสวย น่ารักสดใสทุกครั้งที่เจอกัน ยิ่งได้รับรู้เรื่องราวความรักของทั้งสองคน ยิ่งรู้สึกว่าทั้งสองคนคือ Perfect Match จริงๆ ค่ะ ทั้งสองต่างเติมเต็มให้กันและกัน และหนึ่งในกิจกรรมที่ทั้งสองคนชอบก็คือการดำน้ำ จึงเป็นที่มาของธีมงานในวันพิเศษนี้นั่นเองค่ะ ขอบคุณที่เลือก PaR Wedding เป็นส่วนนึงในงานวันสำคัญ ดีใจที่ได้เพื่อนและน้องสาวเพิ่มอีกสองคนเลยค่ะ เรามาชมภาพบรรยากาศงานในธีมใต้ทะเลของคุณเอิร์นคุณเต้ยกันค่ะ
0
0