ย้อนกลับ
M&M Wedding Studio
1 ปีที่แล้ว

ภาพงานแต่งในธีม Starwars & Hello Kitty อลังการทุกซีน!

อีกหนึ่งงานที่โดดเด่นครับ งานนี้ลูกค้าจัดเต็มมาในธีม Starwars และ Hello Kitty ตื่นตาตื่นใจเหมือนอยู่ในโรงภาพยนตร์ กับฉาก LED ขนาดใหญ่ เปิดตัวอลังการทุกซีนเลยครับ นับว่าเป็นงานที่สนุกสนานและเป็นตัวเองมาก แขกสนุกไปกับทุกรายการที่บ่าวสาวเตรียมไว้อย่างพิถีพิถัน อย่างการแสดงเปิดตัว เจ้าหญิงคิตตี้ (เจ้าสาว) ที่ถูก Darth Vader (เจ้าบ่าว) บุกเข้าชิงตัว แม้เหล่าอัศวินเจได (เพื่อน) จะพยายามปกป้องด้วยดาบ lightseber แค่ไหน แต่ก็พ่ายแพ้ไป เหลือเพียงเจ้าหญิงที่ต้องห้ำหั่นนำชัยชนะมาสู่ตัวเอง และแน่นอนผู้ที่สยบวายร้ายลงได้ด้วยความรักคือเจ้าสาวนั่นเอง! โอ้โห แค่เล่ายังสนุกเลยครับ ตรบมือให้กับบ่าวสาวดังๆๆ ขอให้มีความสุขสนุกสนานแบบนี้ตลอดไปเลยนะค้าบ
0
0