ย้อนกลับ
Anuchart Photography
1 ปีที่แล้ว

รวมภาพแคนดิท งานแต่งสุดซึ้ง สนุก น่ารัก

งานนี้น่าจะเป็นงานนึงที่รอวันที่จะได้ถ่าย คุณแปลน คุณแจน ครอบครัวของร้านอาหาร Mellow Garden เมื่อปีที่แล้ว คุณฝ้ายติดต่อมาทางเพจ ถามว่าใช่ช่างภาพที่เคยถ่ายงานนี้มั้ย พร้อมกับส่งรูปมาให้ ซึ่งผมก็ตอบใช่ครับ คุณฝ้ายบอกว่าดีใจมาก ในที่สุดก็หาเจอ เจ้านายให้ตามหาช่างภาพคนนี้ เพราะลูกชายจะแต่งงาน แต่ด้วยความที่ตามหามานาน เลยไปจองช่างภาพหลักทีมอื่นไว้ก่อนแล้ว งานนี้เลยได้มาทำหน้าที่แคนดิต และ ถ่าย VDO ในงานนี้ ทุกอย่าง Feel good มากๆ เป็นงานที่มีแต่รอยยิ้ม ทำให้เป็นวันที่ถ่ายภาพสนุกมาก มีความสุขกับการมาทำงานนี้ และมีโอกาสได้คุยกับคุณพ่อคุณแม่ รวมถึงหลายๆ คนที่ Mellow garden ทุกคนให้เกียรติผมมากๆ ได้ยินแต่ประโยคว่าเป็นช่างภาพที่ตามหามานาน อยากขอบคุณทุกๆ ท่านที่ Mellow Garden ที่ให้เกียรติผมได้มาถ่ายงานนี้ครับ มีความยินดีและรู้สึกเป็นเกียรติมากๆครับ
0
0