ย้อนกลับ
Thanin Thanachai
1 ปีที่แล้ว

ช่วยแนะนำโรงแรมจัดงานแต่งงาน บรรยากาศสบายๆ แนว House Party สไตล์อังกฤษ พื้นที่กว้างขวาง รองรับแขกจำนวน 500 คน ตั้งอยู่ในปริมณฑลครับ

ผมกำลังมองหาโรงแรมจัดงานแต่งงาน ที่มีพื้นที่กว้างขวาง รองรับแขกได้มากกว่า 300-400 คน โดยในงานนี้จะมีแขกผู้ใหญ่ รวมถึงเพื่อนหลายคนมาร่วมงานด้วย ธีมงานแต่งจะเป็นแนว House Party สไตล์อังกฤษ และมี After Party สนุกๆ ช่วยแนะนำโรงแรมที่มีแพ็กเกจจัดงานแต่ง ตั้งในแถบปริมณฑล ให้ผมทีครับ
1
0